Yanga mtumieni huyu kuziba pengo la Niyonzima - VYANKENDE.COM

Breaking

Post Top Ad

Millionaire  Ads

Wednesday, 28 June 2017

Yanga mtumieni huyu kuziba pengo la Niyonzima

Usipitwe na breaking news mbalimbali za michezo pamoja na tetesi zote za usajili Tanzania na Ulaya,like page yetu ya facebook 👉👉 HAPA


Kiungo wa klabu ya Zanaco na raiya wa Zimbabwe ameweka wazi nia yake ya kusakata kandanda katika klabu ya Yanga ambao ni mabingwa wa ligi kuu Vodacom Tanzania bara.

Mshambuliaji huyo anaefahamika kwa jina maarufu la "RASTA" Zimiseleni Moyo ameweka bayana hili hivi karibuni wakati sekeseke la usajili likiendelea kulindima kila kona huku ligi nyingi zikiwa mapumzikoni.


Zimiseleni Moyo endapo atajiunga na Yanga basi huenda mashabiki  wakafuta machozi yaliyowatoka alipo ondoka kiungo wao Haruna Niyonzima.

 Download app hii moja kwa moja kwenye kifaa chochote cha Android ili kupata habari kutoka vyankende.com 👉👉HAPA

No comments:

Post Bottom Ad

Pages