USAJILI MBARAKA YUSUFU,UONGOZI KAGERA WAJA JUU SOMA ZAIDI.. - VYANKENDE.COM

Breaking

Post Top Ad

Millionaire  Ads

Monday, 12 June 2017

USAJILI MBARAKA YUSUFU,UONGOZI KAGERA WAJA JUU SOMA ZAIDI..



Siku kadhaa baada ya mshambuliaji Mbaraka Yusuph kumwaga wino klabuni Azam FC , uongozi wa Klabu ya Kagera Sugar alikotokea mchezaji huyo umeibuka na kupinga usajili huo.

Kwa mujibu wa uongozi huo inasemekana kua mchezaji huyo bado ana mkataba na klabu hiyo hata hivyo uongozi huo unaendelea na mipango ya  kupeleka madai yake TFF.

No comments:

Post Bottom Ad

Pages