MWAMBUSI AAHIDI MAKUBWA MECHI YA NUSU FAINALI DHIDI YA AFC LEOPARDS. - VYANKENDE.COM

Breaking

Post Top Ad

Millionaire  Ads

Monday, 5 June 2017

MWAMBUSI AAHIDI MAKUBWA MECHI YA NUSU FAINALI DHIDI YA AFC LEOPARDS.



Kocha wa klabu ya Yanga "Juma Mwambusi ameahi hayo wakati akizungumza na waandishi wa habari  baada ya kumalizika kwa mchezo wa robo fainali ya mchezo wa Sportpesa super cup na kufainikiwa kuiondosha Tusker ya Kenya kwa mikwaju ya penati.


Mtazame hapa.

No comments:

Post Bottom Ad

Pages