Header Ads

AITOROKA AZAM ATUA HAPA,,SOMA ZAIDI..


Baada ya kugoma kusaini mkataba mpya Azam sasa amepokea Ofa nne mezani kwake kutoka klabu za Tanzania.
Messi ambaye mkataba wake unamalizika Julai 8 mwaka huu ameamua kuangalia maisha sehemu nyingine na kuachana na Azam kutoka na sababu mbalimbali ikiwemo maslahi.
Kwa mujibu wa  kaka wa Ramadhan Singano amedhibitisha mdogo wake kupokea ofa nne kutoka Tanzania ikiwemo ya klabu ya Yanga.
“Ni kweli dogo amepokea ofa kutoka vilabu vinne vya Tanzania (Yanga, Singida United, Stand United na Lipuli Fc)  Tunasubili mkataba wake uishe ili tuangalie ofa nzuri “alisema  Kaka yake Singano
Singano na Azam wameshidwa kuelewana kwenye kuongeza mkataba mpya baada ya Azam kumpa ofa ya milioni kumi na mshahara wa 1,150,000 kwa mwezi.
Wakati yeye Singano akiwaomba wampe milioni 20 na mshahara wake uendelee kubaki millioni mbili Kwa mwezi kama anavyolipwa sasa hivi na kama hilo wameshindwa ni bora aondoke.


Download app hii moja kwa moja kwenye kifaa chochote cha Android ili kupata habari kutoka vyankende.com 👉👉http://www.androidcreator.com/apk/app204631.apk

No comments:

Powered by Blogger.